Staff

ดร.วลัญช์รัก พุ่มชลิต

รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองยุทธศาสตร์ต่างประเทศ

Dr. Walanrak  Phumchalit
Acting Director, International Strategy Division

โทรศัพท์/Telephone : 0 2549 4431
โทรสาร/Fax : 0 2549 4440
Email: walanrak_p@rmutt.ac.th

นางสาวนันทวดี อุ่นละมัย
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป

Ms.Nantawadee Unlamai
General Administration Officer

โทรศัพท์/Telephone : 0 2549 4432
โทรสาร/Fax : 0 2549 4440
Email: nantawadee@rmutt.ac.th

นางสาวศิริพร วงษ์มหานาม
นักวิเทศสัมพันธ์

Ms.Siriporn Wongmahanam
International Relations Officer

โทรศัพท์/Telephone : 0 2549 4433
โทรสาร/Fax : 0 2549 4440
Email: siriporn_w@rmutt.ac.th

Mr. Wenson A. Gallaza
International Relations Expert

โทรศัพท์/Telephone : 0 2549 4430
โทรสาร/Fax : 0 2549 4440
Email: wenson@rmutt.ac.th , wenson.rmutt@gmail.com

นางสาวอายนา เจะมะ
นักวิเทศสัมพันธ์

Ms.Aina Chema
International Relations Officer

โทรศัพท์/Telephone : 0 2549 4430
โทรสาร/Fax : 0 2549 4440
Email: aina_c@rmutt.ac.th

นางสาวมณฑณี พิศวง
นักวิเทศสัมพันธ์

Miss Monthanee Pisawong
International Relations Officer

โทรศัพท์/Telephone : 0 2549 4439
โทรสาร/Fax : 0 2549 4440
Email: monthanee_p@rmutt.ac.th

นางสาวอนัญญา กี่เอี่ยน
นักวิเทศสัมพันธ์

Miss Ananya Keaien
International Relations Officer

โทรศัพท์/Telephone : 0 2549 4432
โทรสาร/Fax : 0 2549 4440
Email: ananya_ke@rmutt.ac.th

นางสาววทันยา ศักดาสาวิตร
นักวิเทศสัมพันธ์

Miss Wathunya Sakdasawit
International Relations Officer

โทรศัพท์/Telephone : 0 2549 4432
โทรสาร/Fax : 0 2549 4440
Email: wathunya_s@rmutt.ac.th

Leave a Reply